Ayyuka

Mun ƙaddamar da namu shirye-shiryen don cike giɓi a aikin kiyayewa da gina dangantaka mai dorewa. Wadannan ginshikan tsare-tsaren kiyaye teku suna ba da gudummawar jagora ga tattaunawar kiyaye teku ta duniya kan batutuwan da suka shafi acidification na teku, ilimin teku, carbon blue, da gurɓataccen filastik.

Haɗin gwiwar Tekun Al'umma

Daidaitan Kimiyyar Tekun

Robobi


Masana kimiyya suna shirya ciyawa don dasa shuki

Blue Resilience Initiative

Muna tara masu saka hannun jari masu zaman kansu, kungiyoyi masu zaman kansu, da masu aikin gwamnati don maido da kare muhallin gabar teku wanda ke kara karfin yanayin mu, rage gurbatar yanayi, da bunkasa tattalin arzikin shudi mai dorewa.

Kayaking akan ruwa

Ƙaddamarwar Duniya ta Haɗin Kan Al'umma

Muna tallafawa ci gaban shugabannin al'umma na ilimin ruwa da kuma ƙarfafa ɗalibai na kowane zamani don fassara ilimin teku zuwa aikin kiyayewa a duniya.

Masana kimiyya akan jirgin ruwa tare da firikwensin pH

Ƙaddamar da Daidaitan Kimiyyar Tekun

Tekunmu yana canzawa da sauri fiye da kowane lokaci. Mun tabbatar da hakan dukan kasashe da al'ummomi zai iya saka idanu da amsa waɗannan canje-canjen yanayin teku - ba kawai waɗanda ke da mafi yawan albarkatu ba. 

Tunanin gurɓatar muhalli teku da ruwa tare da filastik da sharar ɗan adam. Duba saman saman iska.

Ƙaddamar da Filastik

Muna aiki don yin tasiri mai dorewa da samarwa da amfani da robobi, don cimma tattalin arzikin madauwari na gaske. Mun yi imanin wannan yana farawa da fifita kayan aiki da ƙirar samfur don kare lafiyar ɗan adam da muhalli.


Recent